shafi1_banner

Samfura

Jakar Numfashin Lafiyar Oxygen Na Likita ta PVC

Takaitaccen Bayani:

Siffofin:

1.Made daga ba mai guba PVC, ba wari, m da taushi

2. 100% mara latex

3. A cikin jakar polybag guda ɗaya ko blister fakitin Bakara

4. Akwai tare da tsayi daban-daban don dacewa da duk buƙatun marasa lafiya

5. Akwai shi tare da nau'ikan manya, na yara, jarirai da jarirai

6.Available tare da fadi da zaɓi na prong iri

7.The taushi mai lankwasa prong iya bayar da mafi kyau zai yiwu ta'aziyya ga haƙuri

8. Kuma nau'in flared na iya rage yawan iskar oxygen

9. Akwai tare da CE, ISO, FDA takaddun shaida.


Cikakken Bayani

Sunan samfur

Amfani guda ɗaya mai yuwuwa PVC Yaro yana amfani da cannula oxygen na hanci

Launi

M, Blue, kore

Girman

Musamman

Kayan abu

PVC

Takaddun shaida

CE, ISO,FDA

Aikace-aikace

Dakin Aiki

Siffar

Tushen kayan aikin tiyata

Shiryawa

1pcs/PE Bag

Aikace-aikace

Hanyar Amfani:

1. Haɗa bututun samar da iskar oxygen zuwa tushen iskar oxygen.

2. Saita kwararar iskar oxygen kamar yadda aka tsara.

3. Saka tukwici na hanci a cikin hancin da ke wucewa da bututun filastik biyu akan kunnuwa da kuma ƙarƙashin gaɓoɓin.







  • Na baya:
  • Na gaba: