shafi1_banner

Samfura

Na'urar Likitan Jakar Fitsarin Jiki na bakararre

Takaitaccen Bayani:

Aikace-aikace:

A.Yi amfani da catheters don: ɓarɓar mafitsara, ƙyale fitsari lokacin da ba zai yiwu ba na yau da kullun, fitar da fitsari lokacin da mara lafiya baya wayar hannu ko ƙuntatawa ga kwanciya.

B.Yi amfani da Na'urorin haɗi na Urinary don: zubar da fitsari ta hanyar amfani da fitsari, liƙa catheter a kafa tare da mariƙin jakar ƙafa, a hankali saka catheter na ciki tare da mai mai.

C.Yi amfani da Jakunkuna na fitsari don: hanyar riƙe fitsari don zubarwa daga baya, haɗa catheter, rataye ta gefen gado lokacin da aka keɓe majiyyaci ga gado.


Cikakken Bayani

Sunan samfur

Na'urar Likitan da za'a iya zubar da bakararre 2000ml T bawul anti-reflux babban jakar tarin fitsari

Launi

m

Girman

480x410x250mm, 480x410x250mm

Kayan abu

PVC, PP, PVC, PP

Takaddun shaida

CE, ISO,FDA

Aikace-aikace

likita, asibiti

Siffar

yarwa, bakararre

Shiryawa

1 pc / PE jakar, 250pcs / kartani

 

Fasaloli/Amfani

Ƙaƙƙarfan Tsarin yana rage haɗarin gurɓatawa daga ƙasa.

• Siffar Kwankwana ta Musamman don ko da cikawa & cikakken magudanar fitsari.

•Jaka mai Girman Ma'auni daga 25 ml da sikelin a cikin 100 ml increments har zuwa 2000 ml.

• Tubu mai shigowa a cikin 150 cm tsayi tare da mafi kyawun tauri yana ba da izinin magudanar ruwa da sauri ba tare da matsala ta gungule ba.

• Ƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Hannu guda ɗaya yana sauƙaƙe zubar da jakar fitsari cikin sauri.
• Akwai a cikin tsari daban-daban.
•Sterile don shirye don amfani.







  • Na baya:
  • Na gaba: